• About Us

Game da Mu

GAME DA MU

Injin Annecy ya fara ne a cikin 2012, daga samar da gadajen asibiti, sannan ya fadada dukkan layin kayan aikin asibiti. Yanzu mu masana'antun masana'antu ne da haɗin gwiwar kasuwanci don samar wa abokan cinikin tasha ɗaya. Jerin samfuranmu sun haɗa da: kayan asibiti, kayan aikin tiyata da samfuran gaggawa da dai sauransu.

Bayan fiye da shekaru 8 na ci gaba, Annecy tana da ma'aikata sama da 100, a ciki, ƙwararrun ma'aikata da ƙwararrun ma'aikata sama da mutane 10, Kayayyakin da ke kusa da 1, 000,000USD. yankin ginin shine mita 2000.

Babban samfura

Kayan Kayan Asibiti Gado na asibiti, kan tebura na gado, kabad na gado, kujerun asibiti.
Kayan aikin tiyata Tables masu aiki, fitilun aiki.
Canja wurin karusa Kayayyakin canja wurin da hannu, keɓaɓɓun keken kera.
Kujerun asibiti Kujera mai halarta, kujerar dialysis, kujerar jiko, kujerar jira.
Trolley na likita Trolley na gaggawa, trolley na magani, Trolley Anesthesia, trolley na asibiti

Bidiyon kamfani

Me yasa Zabi Mu

1. Samar da masana'anta kai tsaye: jigilar kaya kai tsaye, farashin kai tsaye, QC kai tsaye, sama da ma'aikata 100 suna aiki cikin sauyawa don tabbatar da lokacin isar da sahihi.

2. Kyakkyawan inganci: An karɓi takardar shaidar CE, ana gudanar da bincike duk ta hanyar samarwa, kayan da bayan shigarwa, shiryawa.

3. Sabis na OEM: R&D TEAM ya cancanci yin aikin da aka keɓe, sabis na OEM. Daga Shanghai babban tashar jiragen ruwa na china, tafiyar awa 2 kawai (150km).

4. Gogewar fitarwa na shekaru 8: Fitarwa zuwa ƙasashe/yankuna sama da 60. Amurka, UK, ITALY, DUBAI, THAILAND, PHILIPPINES, SINGAPORE, VIETNAM da dai sauransu.

https://www.annecymed.com/about-us/
2

Sabis ɗinmu

Tallace -tallace masu sana'a

Muna darajar kowane binciken da aka aiko mana, tabbatar da tayin gasa mai sauri.

Muna haɗin gwiwa tare da abokin ciniki don ba da kwangilar bayar da duk takaddun da ake buƙata.

Mu ƙungiyar tallace -tallace ne, tare da duk tallafin fasaha daga ƙungiyar injiniya.

 Bayan sabis na Sayarwa

Muna girmama ra'ayin ku bayan karɓar kayan.

Muna ba da garantin watanni 12-24 bayan kaya sun iso.

Mun yi alƙawarin duk kayan haɗin da ake samu a amfani da rayuwa.

Muna amsa korafin ku cikin awanni 48.

Sabis ɗinmu

Mun sanya odar ku cikin jadawalin samarwa mai ƙarfi, tabbatar da lokacin isar ku akan lokaci.

Rahoton samarwa/dubawa kafin odar ku ta cika.

Sanarwa/inshora zuwa gare ku da zarar an aika odar ku.

Ci gaban Kamfanin

2012

Kamfanin da aka kafa.

2013

Duk samfuran CE.

2014

An shiga cikin cikakken masana'antar kayan aikin asibiti

2015

Fara Nunin Duniya

2016

Fara tallan Multi-Channel

2017-2018

Fitarwa zuwa ƙasashe 20 da yanki

2019-2020

Yawan fitarwa ya kai $ 1,500,000

Rubuta sakon ka anan ka turo mana